Cộng đồng Teen Hoàng Hoa Thám
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với forum A1 trường THPT Hoàng Hoa Thám TP Pleiku

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Quà Tặng Âm Nhạc] Quay về đi - From: NHT

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
The heart of ocean
Admin
Admin
The heart of ocean

Birthday : 09/09/1993

[Quà Tặng Âm Nhạc] Quay về đi - From: NHT Empty
Bài gửiTiêu đề: [Quà Tặng Âm Nhạc] Quay về đi - From: NHT   [Quà Tặng Âm Nhạc] Quay về đi - From: NHT I_icon_minitimeThu 30 Dec 2010, 09:14

Thật sự không biết mọi chuyện diễn ra từ đâu và kết thúc như thế nào, nhưng cảm giác trong anh mỗi lần nghĩ về em lại khác nhau. Có lần mình nói "hãy để thời gian quyết định tất cả". uhm, đúng thế, thời gian sẽ giúp tụi mình hiểu nhau hơn và tìm đc cái nhìn đúng đắn nhất về người kia, dù vậy, bây h, thời gian chính là điều a k muốn đối mặt nhất. Với anh, trước đây, e là 1 cô gái vui vẻ, hồn nhiên khi đối mặt vs a còn bây h là sự lạnh lùng, vô cảm....Có thể em có lí do riêng của mình,a k thể nào ép buộc đc nhưng em có thể nói ra vs a mà...Mỗi lần a có chuyện buồn, e thường bảo a hãy nói vs e, để trong lòng thì không bao h vui đc...không biết đó là sự tò mò hay quan tâm thật lòng nhưng a cũng cảm thấy vui rồi,còn e thì sao...trong lòng chứa đầy tâm sự nhưng k bao h nói ra vs a...a k hiểu vì sao lại thế...không lẽ e k tin tưởng a hay a không phải là người phù hợp để chia sẻ vs e. A k hiểu mình thiếu sót điều j, mỗi lần e tâm sự chuyện j vs người # thì e có hiểu cảm giác của a k? A yêu em, a có thể làm mọi chuyện để e vui, từ trước đến h vẫn vậy và bây h có lẽ cũng thế,a luôn nghĩ nếu nói lời chia tay thì người nói ra chỉ có thể là em, nhưng không ngờ chính a lại là người phải nói ra điều nay...Thật sự a không muốn, không bao h muốn như vậy...nhưng chính vì yêu em nên a phải chấp nhận,a nói ra k phải là vì a hết yêu em mà là vì a sợ 1 ngày, e là người nói ra câu nói đó...a không muốn nói ra lí do nữa, vì nếu nói ra a sẽ không chịu đựng đc, em phải hiểu tất cả những j a làm đều vì e...Cảm ơn e vì nhiều lúc có em ở bên a luôn có cảm giác hạnh phúc, cảm ơn e vì e có thể lắng nghe a tâm sự mỗi khi buồn...Có thể bây h e ko chấp nhận a nhưng một thời gian nữa, sau khi mình đã chọn đc con đường đi cho tương lai, a muốn đc quay lại bên em nhưng đúng là em khó có thể chấp nhận được, a có thể hiểu đc mà, a tôn trọng tất cả quyết định của e...nếu e hạnh phúc thì a cũng thấy vui cho dù người bên cạnh em không phải là a...A vẫn mãi chờ em...

Thật sự a k muốn nói điều này ra vs bất kì ai vì có thể em sẽ biết và khi đó a k biết e sẽ suy nghĩ thế nào về a. A chỉ có thể viết ra ở đây, nơi a biết e sẽ không bao h đọc đc. có lần e nói vs a "trên đời này chỉ có thể tin tưởng chính bản thân mình", uhm, bây h đúng là a chỉ có thể tin vào bản thân mình thôi....

Được sửa bởi The heart of ocean ngày Mon 03 Jan 2011, 08:38; sửa lần 1.
https://a1-hht-gialai.forumvi.com/profile?mode=editprofile
miss_U.VP
Mod
Mod

Birthday : 11/08/1993

[Quà Tặng Âm Nhạc] Quay về đi - From: NHT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Quà Tặng Âm Nhạc] Quay về đi - From: NHT   [Quà Tặng Âm Nhạc] Quay về đi - From: NHT I_icon_minitimeSat 01 Jan 2011, 14:22

đồng cảm...........................................................

[Quà Tặng Âm Nhạc] Quay về đi - From: NHT
Trang 1 trong tổng số 1 trang