Cộng đồng Teen Hoàng Hoa Thám
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với forum A1 trường THPT Hoàng Hoa Thám TP Pleiku

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
prettyboy_2412
Smod
Smod
prettyboy_2412

Birthday : 24/12/1993

để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào... Empty
Bài gửiTiêu đề: để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào...   để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào... I_icon_minitimeTue 17 May 2011, 10:11

Đây là tài liệu hệ thống lại và củg cố lại kiến thức các chương toán mình đã học gồm cả hình và đại số.

Rất mong những tài liệu này sẽ giúp ích cho pạn trong kì thi tốt nghiệp và đại học sắp tới

[You must be registered and logged in to see this link.]

Goodluck For You!

(tái bút: rất mong các bạn thông cảm, link này vẫn ok chứ chưa bị die chỉ là có chút trục trặc trong 4r, bạn có thể mở tab mới theo link trên là có thể down dk, link này đảm bảo an toán 99.99%)
Hận Đời Ngu Vô Đối
4r Moderator
Hận Đời Ngu Vô Đối

Birthday : 23/05/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào...   để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào... I_icon_minitimeTue 17 May 2011, 10:28

kiếm rồi gửi luôn link môn lý hóa luôn
prettyboy_2412
Smod
Smod
prettyboy_2412

Birthday : 24/12/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào...   để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào... I_icon_minitimeTue 17 May 2011, 11:20

vì số lượng tài liệu ôn thi đh trên mạng rất nhiều nên mình sẽ cung câp thêm thông tin các trang web ôn thi trực tuyến cũng rất tốt và chất lượng, trên đó có các bài tập, bài thi thử và các tài liệu tham khảo đi kèm để phục vụ quá trình ôn thi của các pạn

[You must be registered and logged in to see this link.]
miss_U.VP
Mod
Mod

Birthday : 11/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào...   để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào... I_icon_minitimeTue 17 May 2011, 11:32

cũng đc đấy nhưng vẫn chưa đc chọn lọc kĩ...tôn khá nhiều thời gian để nghiên cứu đây
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào...   để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào... I_icon_minitime

để có thể nâng cao kĩ thuật giải toán của mình thì pạn hãy click vào...
Trang 1 trong tổng số 1 trang